0 Replies Latest reply on Nov 29, 2017 8:01 PM by reiniel.antonio.ra

    Tangina mo globe telecom sana mawala na kayo sa pilipinas wala namang kwenta kumpanya niyo mga hayop kurakot pabilisin niyo naman internet namen mga hayop kayo

    reiniel.antonio.ra

      Tangina mo globe telecom sana mawala na kayo sa pilipinas wala namang kwenta kumpanya niyo mga hayop kurakot pabilisin niyo naman internet namen mga hayop kayo

       

      SANA KASUHAN YUNG KUMPANYA NIYONG MGA HAYOP KAYO SOBRANG BAGAL NANG HAYOP NA INTERNET NIYO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!